Yadda za a zabi samfuran rashin daidaituwa?

Yadda za a zabi samfurin rashin natsuwa

Ciwon diapers na manya:

Tsarin yana kama da siffa zuwa diapers na jarirai, amma ya fi girma a girman. Yana da kugu mai laushi da daidaitacce , tef ɗin mannewa guda biyu, ana iya liƙa sau da yawa don sanya diaper ya dace ba tare da zamewa ba kuma ya hana zubarwa; Wasu diapers kuma an tsara su tare da alamar rashin ruwa na fitsari , lokacin da aka zazzage, layin alamar rigar za ta canza launi ta atomatik, don haka matakin rigar fitsari a kallo, Zai tunatar da masu amfani lokaci don canza diaper; Wasu diapers an ƙera su tare da babban juzu'i mai sauri, wanda zai iya jagorantar fitsari gaba da baya, shigar da sauri gabaɗaya, da kiyaye saman diaper ɗin ya bushe.

Manyan tef fasali

Adult ja diaper:

Baligi ya ja diaper kamar dai riga mai sauƙi na iya cirewa cikin sauƙi kuma a yage bayan amfani da shi cikin sauƙi. Yana da layin roba na 360°, kyauta mai juzu'i. Har ila yau, suna da babban gadin kugu mai ƙwanƙwasa + tsayin ƙafar ƙafar roba mai ƙira mai ƙira sau biyu, wanda ya fi dacewa da mutane marasa motsi. Hakanan babu damuwa lokacin da kake makale a cikin zirga-zirga, tafiya da fita aiki. Duk da haka, ƙwanƙarar wando mai cirewa yana da wasu ƙuntatawa, don haka lokacin siye, wajibi ne a yi zaɓin da ya dace bisa ga adadi mai amfani, don samun sakamako mai kyau na amfani.

Babban tef diaper

Kushin saka manya:

Tsarin yana kama da siffa don saka diapers na jarirai, amma ya fi girma a girman. Tare da gefuna na roba mai ƙyalƙyali, nau'in nau'in nau'in "U", ana iya amfani da diaper a cikin wando net , kawai buƙatar canza diaper bayan wetting, mai sauƙin amfani da araha.

Rashin kwanciyar hankali a ƙarƙashin pad

Ya dace da mutanen da ke buƙatar kulawa kamar rashin lafiya na gado na dogon lokaci, rashin daidaituwa na urin, matsalolin motsi, mata masu ciki bayan haihuwa da marasa lafiya bayan tiyata.

Rashin daidaituwa a ƙarƙashin kushin an yi shi da yadudduka 5, Layer na farko shine taushi mara saƙa tare da ƙirar lu'u-lu'u na lu'u-lu'u na iya shiryarwa da rarraba fitsari da sauri kuma a ko'ina, Layer na biyu shine takarda nama, na iya hana kwararar baya da tasiri, Layer na uku shi ne shigo da ɓangarorin ɓangaren litattafan almara na Amurka tare da ruwan 'ya'yan itace (China, sumitomo, sandia sap na iya zama don zaɓinku), Layer na huɗu shine takarda nama na iya yin ƙarin ɗaukar hankali, Layer na biyar shine fim din PE mai hana ruwa, zai iya hana zubar da ruwa sosai .An rufe bangarorin hudu don kulle ruwa.

Xiamen Newclears ƙwararren ƙwararren ne & jagorar masana'antar diaper, yana ba da jerin samfuran rashin daidaituwa don zaɓuɓɓukanku, Barka da zuwa neman mu!

Lambar waya: +86 1735 0035 603
E-mail: sales@newclears.com


Lokacin aikawa: Satumba-06-2023