Lokacin Karatu: Minti 3
Kafin gano hakkijariri diaperalama ga jaririn ku, tabbas za ku kashe kuɗi akan diapers na jarirai kawai don ƙarewa da jariri mai ban haushi, rashin jin daɗi, da damuwa tare da kowane gwaji.
Domin jarirai ba za su iya bayyana tunaninsu da yadda suke ji ba, aikin ku ne ku gane abin da yake bukata. Ko kuna tunanin kila kuna yin kuskure game da duniyar diaper ko kuma kawai kun kawo jariri gida, muna da shawarwari don taimaka muku zaɓar diaper mai kyau:
1. Alama
Yin la'akari da alamar shine mafi mahimmanci idan yazo da zabar mafi kyawun diaper. Akwai sanannun samfuran diaper waɗanda ke cikin kasuwancin na ɗan lokaci kaɗan.
Kada ku daidaita kawai don diapers na gida, waɗanda ba a taɓa jin su ba kawai saboda alamar farashin yana da kyau. Mashahuran samfuran suna da ƙwarewa da kuma mafi kyawun bincike na gudanarwa don fito da mafi kyawu da sabbin abubuwa a duk lokacin da haɓakawa ya dace.
2.Nauyin Jariri da Girma
Ya zuwa yanzu, kun lura cewa samfuran diaper suna tsara diaper bisa nauyi da girma. Don haka, kafin a fara siyar da diaper, fara auna jaririnku saboda girman diaper ya bambanta dangane da nauyin jaririn.
Ƙari ga haka, jaririnka ba zai zama ƙarami ba har abada; shi ko ita ya yi girma, wanda ke nufin cewa za ku ƙara girman diapers kowane 'yan watanni. Don kasancewa a gefen amintaccen, guje wa sayayya akan girman diaper ɗaya. Da zarar ɗigon ya zama maƙarƙashiya ga jaririn, je girman girman na gaba.
3.Diaper Features
Yanke shawara akan alamar diaper mai kyau yana buƙatar ku duba fasalin su kuma. Wasu daga cikin mahimman abubuwan da yakamata ayi la'akari dasu sune:
(1)Shan jiki
Likitan da ya dace ya kamata ya iya shan kwasfa da yawa yadda ya kamata ba tare da ya yi sanyi ba ko yayyo. Lokacin da fatar jaririn ta hadu da ɗigon ɗigon ruwa, zai iya saduwa da jika, wanda zai iya haifar da rashes da kuma haushi.
(2) Numfashi da laushi
Fatar jariri yana da taushi kuma mai laushi; don haka, kayan diaper ya kamata ya zama babban abin la'akari. Tabbatar cewa kayan diaper ɗin yana numfashi kuma yana da taushi don tabbatar da iska tana gudana zuwa ga ƙuruciyar jariri.
(3)Layukan Nuna Wetness
Layukan nuna jika da farko suna rawaya, kuma idan diaper ya jiƙa sosai, sai su juya bule. Wannan fasalin yana da amfani saboda zai taimake ka ka duba rigar diaper da sanin lokacin da za a canza.
(4)Kwantar da kai
Yana da mahimmanci a yi la'akari da shimfiɗar diaper saboda yadda zai miƙe zai ƙayyade yadda ya dace da jariri. Tabbatar cewa diaper ɗin da kuka zaɓa ya miƙe sosai kuma zai iya dacewa da jaririn ku ba tare da barin wani tabo ko kumbura a fatarsa ba.
(5)Dadi
Jarirai na iya yi mana illa sosai. A tsakanin ciyarwar da ba ta ƙarewa da dare marar barci, abu na ƙarshe da kuke buƙata shine ƙarin ayyuka akan farantin ku.
Don dacewa da tsabta, diapers ɗin da za a iya zubarwa shine mafi kyawun zaɓi saboda ba sa buƙatar wankewa kamar zanen zane.
4.Budget
Da lokaci ya yi, za ku san yanayin ƙazantar da jaririnku, wanda zai taimaka muku ƙididdige adadin diapers ɗin da za ku yi amfani da su a cikin wata ɗaya, wanda zai taimaka muku sanin adadin kuɗin da za ku kashe a kansu.
Lokacin zabar diaper mai dacewa don jariri, muna ba da shawarar duba fasali ba alamar farashi ba. Koyaya, yana da mahimmanci kuyi la'akari da yanayin kuɗin ku, haka nan.
Idan har yanzu kuna ƙoƙarin nemo diaper ɗin da ya dace don jariri, fara da siyan ƙananan fakitin nau'ikan diaper guda biyu kuma gwada su akan jaririn. Da zarar kun sami alamar da ta dace da fatar jaririnku, zaku iya siyan fakitin darajar sannan.
Ga kowace tambayagame da samfuran Newclears, please contact us at email:sales@newclears.com,Whatsapp/Wechat Skype.+86 17350035603, thank you.
Lokacin aikawa: Mayu-10-2023