Yanayin Kasuwar Jariri

Label mai zaman kansa baby diaper

Karancin albarkatun kasa, rushewar sarkar samar da kayayyaki da hauhawar farashin kayayyaki sun tantance masana'antun da yawa a cikinjariri diaperkasuwa a cikin 'yan shekarun nan. Koyaya, a cikin nau'in diaper ɗin ƙirar ƙira yana da rai kuma ana ƙaddamar da sabbin samfuran ci gaba.

A Amurka sun bayyana hakanmai zaman kansa lakabin jariri diaperribar hannun jari ya faru amma da alama matsakaiciya, yayin da a cikin Turai, inda hannun jari na masu zaman kansu suka kasance a tarihi sama da Amurka, haɓakar alamar masu zaman kansu ya ɗan yi girma a wannan shekara.

Kwanakin da aka ɗauki lakabin sirri a matsayin madadin mafi arha ga manyan samfuran sun wuce. Yanzu lakabin masu zaman kansu yana da ƙima kamar manyan samfuran kuma yana ci gaba da haɓaka don ma mafi kyawun samfur. Kwanan nan irin waɗannan masu siyarwa sun sake yin nasu samfuran ta hanyar haɗa shahararrun samfuran samfuran kamardiapers baby tushen shuka, mai yuwuwa, mai ɗorewa, mai laushi ga fatar jariri, tare da marufi mai kama ido da harshen tallan da aka yi niyya. Ana karya layin tsakanin sanannun samfuran da lakabin sirri a hankali.

A cewar Euromonitor, manyan kamfanoni guda biyu-P&G da Kimberly Clark-sun kama mafi yawan rabon kasuwar jarirai, kusan 75-76%, yayin da alamun masu zaman kansu suna ɗaukar 16-18%. Waɗannan samfuran masu zaman kansu suna da abokan ciniki masu aminci waɗanda da farko siyan kan layi. Ko da yake waɗannan ƙananan samfuran masu zaman kansu sun kasance masu tsadar diapers, yawancin abokan cinikinsu za su iya samun farashi mafi girma dangane da samun kudin shiga mai kyau. Har yanzu ana ɗaukar waɗannan samfuran a matsayin "Sauran", amma sun sami rabon kasuwa daga manyan samfuran ƙasa.

Ko da yake waɗannan ƙananan samfuran kantin ba su mamaye kaso na kasuwa ba, sauran masana'antar ciki har da masu samar da albarkatun ƙasa da masana'antar diaper suna kallon su don ci gaba da ƙirƙira na gaba ta hanyar haɓaka hankalinsu ga sabbin buƙatun mabukaci. A zahiri, diapers masu zaman kansu sun riga sun zama jagora mai mahimmanci a kasuwar diaper na jarirai kuma za su ci gaba da shafar masana'antar. Kasancewar su yana tunatar da babban alamar ci gaba da haɓakawa. A ƙarshe, samfurori masu kyau da mafi kyau za su amfana da masu amfani.
Lambar waya: +86 1735 0035 603
E-mail: sales@newclears.com


Lokacin aikawa: Agusta-08-2023